๑๑۩۞۩๑๑ LÊ KHIẾT 11B2 ONLINE๑๑۩۞۩๑๑
๑۩۞۩๑The Offical Forum of Le Khiet 11B2 ๑۩۞۩๑
Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley55 Mừng bạn đã trở lại!Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley55

Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley28Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley28Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley28Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley28Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley28Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley28
๑๑۩۞۩๑๑ LÊ KHIẾT 11B2 ONLINE๑๑۩۞۩๑๑
๑۩۞۩๑The Offical Forum of Le Khiet 11B2 ๑۩۞۩๑
Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley55 Mừng bạn đã trở lại!Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley55

Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley28Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley28Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley28Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley28Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley28Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Cute_smiley28
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tuquynh
Người Nghèo
Người Nghèo

tuquynh
B2 Gold : 9500
Điểm "Thank Point" : 0
Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Vide
Bài gửiTiêu đề: Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ    Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  EmptyFri Mar 04, 2011 3:13 pm

Mình học tiếng Nhật và được biết trung tâm Nhật ngữ Top Globis có mở chương trình Sứ Giả Văn Hóa để quảng bá cho hệ thống học tiếng Nhật tương tác trực tuyến i-TopGlobis của họ.
Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  Welcome
Khi giới thiệu một người học tiếng Nhật thì Sứ Giả Văn Hóa sẽ nhận được 30% học phí. Tuy học phí online ở đây rẻ chỉ có 398000/khóa nhưng với mức thưởng 30% thì nếu mình giới thiệu 1 người thì được 120 ngàn.
Người Nhật càng ngày càng đầu tư nhiều vào Việt Nam nên dân mình học tiếng Nhật càng nhiều thì đất nước mình càng có lợi.
Cách kiếm tiền này rất thiết thực vừa lợi mình, lợi người, lợi đất nước.

Bạn nào quan tâm thì vào đây tham khảo thông tin:
[You must be registered and logged in to see this link.]

Nếu bạn yêu thích và đang có ý định học tiếng Nhật thì ghé trung tâm Nhật ngữ Top Globis để biết thêm chi tiết ở đây nà:
[You must be registered and logged in to see this link.]
Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ  68929

tuquynh  

>>>>>----------Bài viết này rất hấp dẫn phải không? Vậy hãy copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo cho bạn bè!-----------<<<<<

Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
**Chia sẻ bài sưu tầm có ghi nguồn, là tôn trọng người viết.
**** Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
Vui lòng đọc nội quy trước khi trả lời, hoặc post bài mới
*** Nếu chèn smilies có vấn đề, ấn vào nút A/a bên phải, phía trên khung trả lời.